โปรแกรมถ่ายทอดสด

โปรแกรมการแข่งขันประจำวันที่ 17 พฤศจิกายน 2561



+
02:00 (โมร็อกโก vs แคเมอรูน)

+
02:00 (เยอรมัน U21 vs เนเธอร์แลนด์ U21)

+
02:00 (สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น vs Quarterfinals 3)

+
02:30 (โอเอช ลูเว่น vs แซงต์-กิลลอยเซ่)

+
02:45 (ไซปรัส vs บัลแกเรีย)

+
02:45 (เนเธอร์แลนด์ vs ฝรั่งเศส)

+
02:45 (เวลส์ vs เดนมาร์ก)

+
02:45 (สโลวาเกีย vs ยูเครน)

+
02:45 (สโลวีเนีย vs นอร์เวย์)

+
02:45 (ลิกเตนสไตน์ vs มาซิโดเนีย)

+
02:45 (ยิบรอลตาร์ vs อาร์มีเนีย)

+
02:45 (ควีนส์พาร์ก vs คอนนาห์ คิวเอ็น)

+
03:00 (เม็กซิโก U17 vs บราซิล U17)

+
03:00 (บราซิล vs อุรุกวัย)

+
03:00 (เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน vs Round Robin )

+
03:00 (ลาส ปัลมาส vs กรานาด้า)

+
03:00 (ซีเอ ลูกาโน่ vs เดปอร์ติโว มูนิซ)

+
05:00 (อุรุกวัย U17 vs นิวซีแลนด์ U17)

+
05:15 (เม็กซิโก U20 vs ซัลวาดอร์ U20)

+
05:30 (อัต.โกเอียเนียนเช่ vs เซา เบนโต้)

+
06:30 (ลอนดริน่า vs ซีอาร์บี)

+
07:00 (อาร์เจนตินา vs เม็กซิโก)

+
07:00 (ยูท่าห์ แจ๊ส vs ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส)

+
07:15 (ชิลี vs คอสตาริกา)

+
07:30 (สหรัฐอเมริกา U20 vs คอสตาริกา U20)

+
09:00 (ฮอนดูรัส vs ปานามา)

+
09:30 (ชิคาโก บูลส์ vs มิลวอคกี้ บักส์)

+
11:00 (แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น vs Semifinals)

+
12:00 (มาจิดะ เซลเวีย vs โตเกียว เวอร์ดี้)

+
12:00 (อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ vs รีโนฟา ยามากูชิ)

+
12:00 (เจฟ ยูไนเต็ด vs โทจิงิ)

+
12:00 (เอฟซี กิฟู vs อวิสปา ฟูกูโอกะ)

+
12:00 (คามาทามาเร่ ซานูกิ vs เกียวโต แซงก้า)

+
12:00 (ชไวเก้น คานาซาวะ vs มิโตะ ฮอลลีฮอค)

+
12:00 (วองต์โฟเรต์ โคฟุ vs โยโกฮาม่า เอฟซี)

+
12:00 (โรอาสโซ คุมะโมโตะ vs เอะฮิเมะ)

+
12:00 (มอนเตอดิโอ ยามากาตะ vs โออิตะ ตรินิต้า)

+
12:00 (ฟาจาโน่ โอคายามะ vs โอมิยะ อาร์ดิย่า)

+
12:00 (มัตสึโมโตะ ยามาหงะ vs โทกุชิมะ วอร์ดิส)

+
12:15 (มวยไทย vs ศึกจ้าวมวยไทย)

+
13:30 (เปอร์เซรู เซรุย vs บอร์เนียว)

+
14:00 (มวยไทย vs ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์)

+
14:55 (โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ vs รอบฝึกซ้อม 3)

+
15:30 (พีเอส ทีเอ็นไอ vs ศรีวิจายา)

+
15:30 (บาริโต้ ปูเตรา vs มิตรา กูการ์)

+
15:30 (พีเอสเอ็มเอส เมดาน vs มาดูรา ยูไนเต็ด)

+
15:50 (ออสเตรเลีย vs เกาหลีใต้)

+
16:00 (มวยไทย vs ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ)

+
16:00 (เอสเอสซี ฟารุล vs ออราเดีย)

+
16:00 (อังกฤษ U19 vs Iceland U19)

+
17:00 (ฝรั่งเศส U19 vs ลิทัวเนีย U19)

+
17:00 (อิสราเอล U19 vs ลิกเตนสไตน์ U19)

+
18:00 (โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ vs รอบควอลิฟาย)

+
18:00 (โปลี ติมิซัวร่า vs เปโตรลุล)

+
18:25 (มวยไทย vs ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์)

+
18:30 (ไทย vs อินโดนีเซีย)

+
18:45 (การ์บาร์เนีย คราคอฟ vs วอร์ต้า พอซแนน)

+
19:00 (ฟลีตวู้ด vs วอลซอลล์)

+
19:00 (ราโย่ บาเยกาโน vs เรอัล โซเซียดาด)

+
19:00 (ติมอร์เลสเต vs ฟิลิปปินส์)

+
19:30 (เบรนทรี ทาวน์ vs โซลิฮัลล์ มัวร์ส)

+
19:30 (เซเชลส์ vs ลิเบีย)

+
19:30 (บัลแกเรีย U19 vs Gibraltar U19)

+
19:30 (กรีซ U19 vs โรมาเนีย U19)

+
19:45 (อัล วาเซิ่ล vs ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์)

+
19:50 (อัล วาห์ดา vs อัล อิตติฮัด คาลบา)

+
20:00 (สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น vs Semifinals 1)

+
20:00 (แอฟริกาใต้ vs ไนจีเรีย)

+
20:00 (ยูกันดา vs กาบู เวร์ดี)

+
20:00 (บาเต้ โบริซอฟ vs โกโรเดย่า)

+
20:00 (เออร์โกเทลิส vs AO Trikala)

+
20:00 (โครเอเชีย U19 vs ลักเซมเบิร์ก U19)

+
20:00 (จอร์เจีย U19 vs อาเซอร์ไบจาน U19)

+
20:00 (เยอรมัน U19 vs เนเธอร์แลนด์ U19)

+
20:15 (เบลเยียม U19 vs มอลตา U19)

+
20:30 (ลีลล์ vs บอร์กโดซ์)

+
21:00 (เซอร์เบีย vs มอนเตเนโกร)

+
21:00 (เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน vs Semifinals # 1)

+
21:00 (โปแลนด์ U19 vs Kazakhstan U19)

+
21:00 (สกอตแลนด์ U19 vs San Marino U19)

+
21:45 (บริสตอล ซิตี้ (หญิง) vs ลิเวอร์พูล (หญิง))

+
22:00 (ลูตัน vs พลีมัธ)

+
22:00 (อัลบาเซเต้ vs เรอัล เบติส)

+
22:00 (มาลาก้า vs กิมนาสติก)

+
22:00 (มวยไทย vs ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship)

+
22:00 (อิเควทอเรียลกินี vs เซเนกัล)

+
22:00 (กาบอง vs มาลี)

+
22:00 (จอร์แดน vs อินเดีย)

+
22:30 (กานา vs แอลจีเรีย)

+
22:30 (อัล อาห์ลี ยูเออี vs บานิยาส)

+
23:00 (ตูบิเซ่ vs โรซาแลร์)

+
23:25 (มวยไทย vs ศึกลุมพินีเกริกไกร)

+
23:30 (แกมเบีย vs เบนิน)

โปรแกรมการแข่งขันประจำวันที่ 18 พฤศจิกายน 2561



+
00:00 (มอลตา vs โคโซโว)

+
00:00 (ตุรกี vs สวีเดน)

+
00:00 (อาเซอร์ไบจาน vs หมู่เกาะแฟโร)

+
00:00 (สหรัฐอเมริกา U17 vs เกาหลีเหนือ U17)

+
00:30 (พีเอสวี บี vs อาแซ่ด อัลค์มาร์ บี)

+
00:30 (เอฟซี ออสส์ vs อัลเมเร่ ซิตี้)

+
01:45 (ดอร์เดรชท์ vs ไอนด์โฮเฟ่น)

+
01:45 (เฮลมอนด์ vs อาร์เคซี วาลไวก์)

+
02:00 (แบดมินตัน : เยาวชนชิงแชมป์โลก vs Semifinals)

+
02:00 (สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น vs Semifinals 2)

+
02:00 (ซีเอสเอ vs อาไว)

+
02:00 (เซอร์เบีย U19 vs ไอร์แลนด์เหนือ U19)

+
02:00 (บราซิล เด เปโลตาส vs กัวรานี่)

+
02:00 (แซมปายโอ้ คอร์เรีย vs โบอา)

+
02:30 (ซาราโกซ่า vs มายอร์ก้า)

+
02:45 (แอลเบเนีย vs สกอตแลนด์)

+
02:45 (อิตาลี vs โปรตุเกส)

+
02:45 (โรมาเนีย vs ลิทัวเนีย)

+
03:00 (เยอรมัน U17 vs แคเมอรูน U17)

+
03:00 (เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน vs Semifinals # 2)

+
03:00 (เยอรมัน U17 vs แคเมอรูน U17)

+
03:10 (โบคา จูเนียร์ส vs พาโตรนาโต้)

+
04:00 (วิตอเรีย vs อัต.พาราเนนเซ่)

+
04:00 (โครินเธียนส์ vs วาสโก ดา กาม่า)

+
06:00 (อัต.มิเนโร่ vs บาเฮีย)

+
07:30 (ยูท่าห์ แจ๊ส vs บอสตัน เซลติกส์)

+
08:30 (โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ vs ดัลลัส แมฟเวอริกส์)

+
10:00 (Magny vs Ponzinibbio )

+
12:30 (มวยไทย vs ศึกมวยดีวิถีไทย)

+
13:00 (แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น vs Finals)

+
14:30 (มวยไทย vs ศึกมวยไทย 7 สี)

+
16:00 (มวยไทย vs ศึกมวยไทย ททบ.5)

+
16:30 (โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์ vs Races)

+
18:30 (มวยไทย vs ศึกคมชัดลึกมวยไทย)

+
18:45 (เซตูบัล vs ทอนเดล่า)

+
19:00 (เซนิต vs ชาลเก้)

+
19:00 (ราดอมล์เย่ vs Nafta)

+
19:00 (เลบานเต้ vs มาลาก้า)

+
19:00 (Radnički Kragujevac vs โบรัค)

+
19:45 (นาสตีฟ vs นิโคบิ้ง)

+
20:00 (สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น vs Finals 1)

+
20:00 (มวยไทย vs ศึก Max Muay Thai)

+
20:00 (เอธิโอเปีย vs กานา)

+
21:00 (อังกฤษ vs โครเอเชีย)

+
22:00 (เบเลเนนเซส vs ชาเวส)

+
22:00 (วีบอร์ก vs ทิซเตด)

+
22:00 (กอร์โดบา vs คาดิซ)

+
22:30 (ไนจีเรีย vs South Africa*Qualifying Round)

+
23:00 (โตโก vs แอลจีเรีย)

+
23:30 (ฮาร์ทลี่พูล vs บาร์เน็ต)